Processing...

News Room

KCMC NA WADAU WA AFYA WAIMARISHA USHIRIKIANO KUPITIA MRADI WA FCI

KCMC NA WADAU WA AFYA WAIMARISHA USHIRIKIANO KUPITIA MRADI WA FCI
KCMC NA WADAU WA AFYA WAIMARISHA USHIRIKIANO KUPITIA MRADI WA FCI
KCMC NA WADAU WA AFYA WAIMARISHA USHIRIKIANO KUPITIA MRADI WA FCI
+8 More Images
KCMC NA WADAU WA AFYA WAIMARISHA USHIRIKIANO KUPITIA MRADI WA FCI
KCMC NA WADAU WA AFYA WAIMARISHA USHIRIKIANO KUPITIA MRADI WA FCI
KCMC NA WADAU WA AFYA WAIMARISHA USHIRIKIANO KUPITIA MRADI WA FCI
KCMC NA WADAU WA AFYA WAIMARISHA USHIRIKIANO KUPITIA MRADI WA FCI
KCMC NA WADAU WA AFYA WAIMARISHA USHIRIKIANO KUPITIA MRADI WA FCI
KCMC NA WADAU WA AFYA WAIMARISHA USHIRIKIANO KUPITIA MRADI WA FCI
KCMC NA WADAU WA AFYA WAIMARISHA USHIRIKIANO KUPITIA MRADI WA FCI
Leo, tarehe 5 Novemba 2026, Hospitali ya Rufaa ya Kanda ya Kaskazini – KCMC imepokea ugeni kutoka Ubalozi wa Marekani, Wizara ya Afya, Shirika la World Vision Tanzania pamoja na Shirika la Compassionate, kwa lengo la kujadili na kuimarisha ushirikiano katika utekelezaji wa Mradi wa Afya wa Imani na Jamii (Faith and Community Initiative – FCI). Katika ziara hiyo, KCMC imewasilisha shughuli na juhudi mbalimbali inazozitekeleza katika kuboresha afya ya jamii, katika maeneo ya mapambano dhidi ya VVU/UKIMWI, Malaria na Kifua Kikuu, pamoja na kuboresha huduma za lishe na afya ya mama na mtoto. Aidha, ziara hiyo imekuwa fursa ya kujadili namna ya kuimarisha ushirikiano baina ya taasisi hizo katika kuboresha mifumo ya utoaji huduma za afya, kuongeza uelewa wa jamii na kuhakikisha wananchi wanapata huduma bora na endelevu za afya. Kupitia ushirikiano huu, KCMC inaendelea kuthamini mchango wa wadau mbalimbali katika kuimarisha huduma za afya na kuboresha ustawi wa jamii.

Related Stories

WAJUMBE WA BARAZA LA GSF WAJIONEA MIUNDOMBINU YA HOSPITALI
2026-11-06 00:00:00

WAJUMBE WA BARAZA LA GSF WAJIONEA MIUNDOMBINU YA HOSPITALI

READ ARTICLE
KCMC NA WADAU WA AFYA WAIMARISHA USHIRIKIANO KUPITIA MRADI WA FCI
2026-11-06 00:00:00

KCMC NA WADAU WA AFYA WAIMARISHA USHIRIKIANO KUPITIA MRADI WA FCI

READ ARTICLE
WAJUMBE WA BODI YA UTAWALA YA SHIRIKA LA MSAMARIA MWEMA (GSF)/KCMC WAFANYA ZIARA
2026-11-04 00:00:00

WAJUMBE WA BODI YA UTAWALA YA SHIRIKA LA MSAMARIA MWEMA (GSF)/KCMC WAFANYA ZIARA

READ ARTICLE

Join the Discussion

× Preview
🫀
CHANGIA JENGO LA MOYO
Saidia Ujenzi wa Cardiovascular Centre